Tuesday, November 04, 2008

November 4, 2008
anlungkot naman itong araw
kasi naman
hnd ku xa nkaausap sa skull
ee ni hnd ku nga xa
napansin
sa skul ee

hnd kasi makalabas maxado
kasi
masama ang pakiramdam ku na ewan
ewan ku ba
basta
pabagobago...

miss ku na si eman
taz hindi ku pa xa
nkasabay kasi
maaga ren nmn kaming
dinismiss ni sir ungos
taz
sila
me
test pa sa p6.

taz cleaners pa ata xa..

hala sa deal
atleast 3 days
kelangan
sabay kame
2 days ng hnd
sana walang magbagoo

kasi
mahal na mahal ko talagaa
xa
ayaw ku xang mawala sakin

nakapapansin din ngaeung araw
na
lagi nlng kaming
ngaaway
sana
hnd yun
makaapekto sa samahan nmin
tulad ng dati

sana mas maging masaya pa kame
at
umusbung
ang pagmamhalan
:)

sana
walang mgbago
kasi

si JR
baka
maapektuhan
:))
whahaha

eun lng muna ngaeun..

hntay ku muna xa
mg ol

...



loveuloveuloveu

0 Comments:

Post a Comment

Subscribe to Post Comments [Atom]

Links to this post:

Create a Link

<< Home